Vân Trung Hoa
Ongoing

Vân Trung Hoa

0
157 Chương
TệKhông hayBình thườngHayRất hay
Đánh giá: 5.0/5 từ 44 lượt

Nội Dung Truyện

Nàng là một cô công chúa bị mọi người khinh thường. Khi không có chỗ dựa, nàng rồi sẽ sinh tồn như thế nào? Cho đến đến gặp được hắn, cuộc sống của nàng liền thay đổi, hãy cùng xem nàng công chúa không được sủng ái sẽ đoạt lại những thứ thuộc về mình như thế nào.
Danh sách chương (157)
Chương 157vài giây trướcChương 156vài giây trướcChương 155vài giây trướcChương 154vài giây trướcChương 153vài giây trướcChương 152vài giây trướcChương 151vài giây trướcChương 150vài giây trướcChương 149vài giây trướcChương 148vài giây trướcChương 126một năm trướcChương 125một năm trướcChương 124một năm trướcChương 123một năm trướcChương 122một năm trướcChương 121một năm trướcChương 120một năm trướcChương 119một năm trướcChương 118một năm trướcChương 117một năm trướcChương 117một năm trướcChương 116một năm trướcChương 116một năm trướcChương 115một năm trướcChương 115một năm trướcChương 114một năm trướcChương 114một năm trướcChương 113một năm trướcChương 113một năm trướcChương 112một năm trướcChương 112một năm trướcChương 111một năm trướcChương 110một năm trướcChương 110một năm trướcChương 109một năm trướcChương 109một năm trướcChương 108một năm trướcChương 108một năm trướcChương 107một năm trướcChương 107một năm trướcChương 106một năm trướcChương 106một năm trướcChương 105một năm trướcChương 105một năm trướcChương 104một năm trướcChương 104một năm trướcChương 103một năm trướcChương 103một năm trướcChương 102một năm trướcChương 102một năm trướcChương 101một năm trướcChương 101một năm trướcChương 100một năm trướcChương 100một năm trướcChương 99một năm trướcChương 99một năm trướcChương 98một năm trướcChương 97một năm trướcChương 96một năm trướcChương 95một năm trướcChương 94một năm trướcChương 93một năm trướcChương 92một năm trướcChương 91một năm trướcChương 90một năm trướcChương 89một năm trướcChương 88một năm trướcChương 87một năm trướcChương 87một năm trướcChương 86một năm trướcChương 85một năm trướcChương 84một năm trướcChương 83một năm trướcChương 82một năm trướcChương 81một năm trướcChương 80một năm trướcChương 79một năm trướcChương 78một năm trướcChương 77một năm trướcChương 76một năm trướcChương 75một năm trướcChương 74một năm trướcChương 73một năm trướcChương 72một năm trướcChương 71một năm trướcChương 70một năm trướcChương 69một năm trướcChương 68một năm trướcChương 67một năm trướcChương 66một năm trướcChương 65một năm trướcChương 64một năm trướcChương 63một năm trướcChương 62một năm trướcChương 61một năm trướcChương 60một năm trướcChương 59một năm trướcChương 58một năm trướcChương 57một năm trướcChương 57một năm trướcChương 56một năm trướcChương 56một năm trướcChương 55một năm trướcChương 54một năm trướcChương 53một năm trướcChương 52một năm trướcChương 51một năm trướcChương 50một năm trướcChương 49một năm trướcChương 48một năm trướcChương 47một năm trướcChương 46một năm trướcChương 45một năm trướcChương 44một năm trướcChương 43một năm trướcChương 42một năm trướcChương 41một năm trướcChương 40một năm trướcChương 39một năm trướcChương 38một năm trướcChương 37một năm trướcChương 36một năm trướcChương 35một năm trướcChương 34một năm trướcChương 33một năm trướcChương 32một năm trướcChương 31một năm trướcChương 30một năm trướcChương 29một năm trướcChương 28một năm trướcChương 27một năm trướcChương 26một năm trướcChương 25một năm trướcChương 24một năm trướcChương 23một năm trướcChương 22một năm trướcChương 21một năm trướcChương 20một năm trướcChương 19một năm trướcChương 18một năm trướcChương 17một năm trướcChương 16một năm trướcChương 15một năm trướcChương 14một năm trướcChương 13một năm trướcChương 12một năm trướcChương 11một năm trướcChương 10một năm trướcChương 9một năm trướcChương 8một năm trướcChương 7một năm trướcChương 6một năm trướcChương 5một năm trướcChương 4một năm trướcChương 3một năm trướcChương 2một năm trướcChương 1một năm trước

Đánh Giá & Review

Đánh giá tổng quan: Vân Trung Hoa là một trong những bộ truyện thuộc thể loại Drama, Manhwa, Truyện Màu sở hữu cốt truyện hấp dẫn với nhịp độ diễn tiến lôi cuốn. Phần hình ảnh được đầu tư chỉn chu, nét vẽ chi tiết và lột tả cảm xúc nhân vật rất tốt qua từng khung hình. Đây là tác phẩm rất đáng theo dõi đối với những độc giả yêu thích phong cách kể chuyện logic, kịch tính và có chiều sâu.

Đánh giá:9.2/10 (Rất đáng đọc)
Người đánh giá:Ban biên tập truyentranhmanhua.org

Câu hỏi thường gặp khi đọc truyện tranh Vân Trung Hoa

1. Truyện Vân Trung Hoa đã hoàn thành (Full) chưa và hiện có bao nhiêu chap?

Hiện tại, bộ truyện Vân Trung Hoa đang ở tình trạng Đang tiến hành. Phiên bản Tiếng Việt mới nhất đã được cập nhật đến Chương 157 và được bổ sung chương mới liên tục ngay khi có bản dịch tại truyentranhmanhua.org.

2. Lịch ra mắt chap mới của Vân Trung Hoa là khi nào?

Các chương mới của Vân Trung Hoa thường được nhóm dịch cập nhật định kỳ khi có bản dịch mới. Nếu tác giả tạm ngưng (hiatus) hoặc đổi lịch phát hành, thông tin sẽ được cập nhật trực tiếp tại khung thông báo của truyện.

3. Vân Trung Hoa còn có những tên gọi nào khác?

Tùy theo từng khu vực và cộng đồng độc giả, Vân Trung Hoa còn được tìm kiếm qua các tên phụ như: Vân Trung Hoa Tiếng Việt, Vân Trung Hoa Raw.

4. Truyện Vân Trung Hoa có bản tiểu thuyết (Novel) hoặc chuyển thể Anime chưa?

Vân Trung Hoa là tác phẩm của tác giả Đang Cập Nhật. Hiện tại các thông tin chính thức về bản tiểu thuyết nguyên tác (Novel) hoặc dự án chuyển thể hoạt hình (Anime) sẽ được cập nhật liên tục tại truyentranhmanhua.org.

5. Đọc truyện Vân Trung Hoa bản dịch Tiếng Việt chuẩn ở đâu?

Bạn có thể đọc trọn bộ Vân Trung Hoa bản dịch Tiếng Việt chuẩn, hình ảnh chất lượng cao (HD, tối ưu load nhanh) và hoàn toàn miễn phí tại truyentranhmanhua.org.

Từ khoá:
Đọc truyện Vân Trung HoaVân Trung Hoa Tiếng ViệtVân Trung Hoa Chương 157Truyện tranh Vân Trung Hoa Fullđọc truyện Vân Trung Hoađọc Vân Trung Hoatruyện tranh Vân Trung Hoatruyện Vân Trung HoaVân Trung Hoa onlineVân Trung Hoa tiếng việtVân Trung Hoa dịch fullVân Trung Hoa trọn bộVân Trung Hoa bản đẹp / sắc nét / không cheVân Trung Hoa nettruyenVân Trung Hoa truyenqqVân Trung Hoa blogtruyenVân Trung Hoa timtruyen3sspoil Vân Trung HoaVân Trung Hoa reviewtóm tắt Vân Trung Hoakết truyện Vân Trung Hoatải truyện Vân Trung Hoa pdfdownload Vân Trung Hoa full cbr / cbzđọc truyện Vân Trung Hoa offlineapp đọc Vân Trung Hoa miễn phílink tải Vân Trung Hoa trọn bộ