Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành
Ongoing

Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành

0
209 Chương
TệKhông hayBình thườngHayRất hay
Đánh giá: 4.0/5 từ 91 lượt

Nội Dung Truyện

Bạn đang đọc truyện tranh Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành thuộc thể loại Action, Manhwa, Truyện Màu, Khác tại website TruyenTranhManhua.org. Truyện tranh Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành hiện được dịch tiếng việt với tổng số Chapter 209 được sáng tác bởi tác giả Đang Cập Nhật, manhua online Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành hiện đang Đang tiến hành.
Danh sách chương (209)
Chương 2094 giờ trướcChương 2084 giờ trướcChương 2074 giờ trướcChương 2064 giờ trướcChương 2054 giờ trướcChương 2044 giờ trướcChương 2034 giờ trướcChương 2024 giờ trướcChương 2014 giờ trướcChương 2004 giờ trướcChương 1952 tháng trướcChương 1942 tháng trướcChương 1932 tháng trướcChương 1922 tháng trướcChương 1912 tháng trướcChương 1902 tháng trướcChương 1892 tháng trướcChương 1883 tháng trướcChương 1874 tháng trướcChương 1864 tháng trướcChương 1854 tháng trướcChương 1844 tháng trướcChương 1834 tháng trướcChương 1825 tháng trướcChương 1815 tháng trướcChương 1805 tháng trướcChương 1795 tháng trướcChương 1785 tháng trướcChương 1775 tháng trướcChương 1766 tháng trướcChương 1756 tháng trướcChương 1746 tháng trướcChương 1737 tháng trướcChương 1727 tháng trướcChương 1717 tháng trướcChương 1707 tháng trướcChương 1697 tháng trướcChương 1687 tháng trướcChương 1677 tháng trướcChương 1668 tháng trướcChương 1658 tháng trướcChương 1649 tháng trướcChương 1639 tháng trướcChương 1629 tháng trướcChương 16110 tháng trướcChương 16010 tháng trướcChương 15910 tháng trướcChương 15810 tháng trướcChương 15710 tháng trướcChương 15610 tháng trướcChương 15510 tháng trướcChương 154một năm trướcChương 153một năm trướcChương 152một năm trướcChương 151một năm trướcChương 150một năm trướcChương 149một năm trướcChương 148một năm trướcChương 147một năm trướcChương 146một năm trướcChương 145một năm trướcChương 144một năm trướcChương 143một năm trướcChương 142một năm trướcChương 141một năm trướcChương 140một năm trướcChương 139một năm trướcChương 138một năm trướcChương 137một năm trướcChương 136một năm trướcChương 135một năm trướcChương 134một năm trướcChương 133một năm trướcChương 132một năm trướcChương 131một năm trướcChương 130một năm trướcChương 129một năm trướcChương 128một năm trướcChương 127một năm trướcChương 126một năm trướcChương 125một năm trướcChương 124một năm trướcChương 123một năm trướcChương 122một năm trướcChương 121một năm trướcChương 120một năm trướcChương 119một năm trướcChương 118một năm trướcChương 117một năm trướcChương 116một năm trướcChương 115một năm trướcChương 114một năm trướcChương 113một năm trướcChương 112một năm trướcChương 111một năm trướcChương 110một năm trướcChương 109một năm trướcChương 108một năm trướcChương 107một năm trướcChương 106một năm trướcChương 105một năm trướcChương 104một năm trướcChương 103một năm trướcChương 102một năm trướcChương 101một năm trướcChương 100một năm trướcChương 99một năm trướcChương 98một năm trướcChương 97một năm trướcChương 96một năm trướcChương 95một năm trướcChương 94một năm trướcChương 93một năm trướcChương 92một năm trướcChương 91một năm trướcChương 90một năm trướcChương 89một năm trướcChương 88một năm trướcChương 87một năm trướcChương 86một năm trướcChương 85một năm trướcChương 84một năm trướcChương 83một năm trướcChương 82một năm trướcChương 81một năm trướcChương 80một năm trướcChương 79một năm trướcChương 78một năm trướcChương 77một năm trướcChương 76một năm trướcChương 75một năm trướcChương 74một năm trướcChương 73một năm trướcChương 72một năm trướcChương 71một năm trướcChương 70một năm trướcChương 69một năm trướcChương 68một năm trướcChương 67một năm trướcChương 66một năm trướcChương 65một năm trướcChương 64một năm trướcChương 63một năm trướcChương 62một năm trướcChương 61một năm trướcChương 60một năm trướcChương 59một năm trướcChương 58một năm trướcChương 57một năm trướcChương 56một năm trướcChương 55một năm trướcChương 54một năm trướcChương 53một năm trướcChương 52một năm trướcChương 51một năm trướcChương 50một năm trướcChương 49một năm trướcChương 48một năm trướcChương 47một năm trướcChương 46một năm trướcChương 45một năm trướcChương 44một năm trướcChương 43một năm trướcChương 42một năm trướcChương 41một năm trướcChương 40một năm trướcChương 39một năm trướcChương 38một năm trướcChương 37một năm trướcChương 36một năm trướcChương 35một năm trướcChương 34một năm trướcChương 33một năm trướcChương 32một năm trướcChương 31một năm trướcChương 30một năm trướcChương 29một năm trướcChương 28một năm trướcChương 27một năm trướcChương 26một năm trướcChương 25một năm trướcChương 24.5một năm trướcChương 24một năm trướcChương 23một năm trướcChương 22một năm trướcChương 21.5một năm trướcChương 21một năm trướcChương 20.5một năm trướcChương 20một năm trướcChương 19một năm trướcChương 18một năm trướcChương 17một năm trướcChương 16một năm trướcChương 15một năm trướcChương 14một năm trướcChương 13một năm trướcChương 12một năm trướcChương 11một năm trướcChương 10một năm trướcChương 9một năm trướcChương 8một năm trướcChương 7một năm trướcChương 6một năm trướcChương 5một năm trướcChương 4một năm trướcChương 3một năm trướcChương 2một năm trướcChương 1.5một năm trướcChương 1một năm trước

Đánh Giá & Review

Đánh giá tổng quan: Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành là một trong những bộ truyện thuộc thể loại Action, Manhwa, Truyện Màu, Khác sở hữu cốt truyện hấp dẫn với nhịp độ diễn tiến lôi cuốn. Phần hình ảnh được đầu tư chỉn chu, nét vẽ chi tiết và lột tả cảm xúc nhân vật rất tốt qua từng khung hình. Đây là tác phẩm rất đáng theo dõi đối với những độc giả yêu thích phong cách kể chuyện logic, kịch tính và có chiều sâu.

Đánh giá:9.2/10 (Rất đáng đọc)
Người đánh giá:Ban biên tập truyentranhmanhua.org

Câu hỏi thường gặp khi đọc truyện tranh Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành

1. Truyện Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành đã hoàn thành (Full) chưa và hiện có bao nhiêu chap?

Hiện tại, bộ truyện Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành đang ở tình trạng Đang tiến hành. Phiên bản Tiếng Việt mới nhất đã được cập nhật đến Chương 209 và được bổ sung chương mới liên tục ngay khi có bản dịch tại truyentranhmanhua.org.

2. Lịch ra mắt chap mới của Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành là khi nào?

Các chương mới của Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành thường được nhóm dịch cập nhật định kỳ khi có bản dịch mới. Nếu tác giả tạm ngưng (hiatus) hoặc đổi lịch phát hành, thông tin sẽ được cập nhật trực tiếp tại khung thông báo của truyện.

3. Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành còn có những tên gọi nào khác?

Tùy theo từng khu vực và cộng đồng độc giả, Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành còn được tìm kiếm qua các tên phụ như: Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành Tiếng Việt, Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành Raw.

4. Truyện Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành có bản tiểu thuyết (Novel) hoặc chuyển thể Anime chưa?

Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành là tác phẩm của tác giả Đang Cập Nhật. Hiện tại các thông tin chính thức về bản tiểu thuyết nguyên tác (Novel) hoặc dự án chuyển thể hoạt hình (Anime) sẽ được cập nhật liên tục tại truyentranhmanhua.org.

5. Đọc truyện Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành bản dịch Tiếng Việt chuẩn ở đâu?

Bạn có thể đọc trọn bộ Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành bản dịch Tiếng Việt chuẩn, hình ảnh chất lượng cao (HD, tối ưu load nhanh) và hoàn toàn miễn phí tại truyentranhmanhua.org.

Từ khoá:
Đọc truyện Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ ThànhTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành Tiếng ViệtTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành Chương 209Truyện tranh Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành Fullđọc truyện Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thànhđọc Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thànhtruyện tranh Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thànhtruyện Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ ThànhTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành onlineTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành tiếng việtTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành dịch fullTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành trọn bộTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành bản đẹp / sắc nét / không cheTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành nettruyenTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành truyenqqTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành blogtruyenTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành timtruyen3sspoil Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ ThànhTrở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành reviewtóm tắt Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thànhkết truyện Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thànhtải truyện Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành pdfdownload Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành full cbr / cbzđọc truyện Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành offlineapp đọc Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành miễn phílink tải Trở Thành Hung Thần Trong Trò Chơi Thủ Thành trọn bộ