Solo Eating
Ongoing

Solo Eating

0
78 Chương
TệKhông hayBình thườngHayRất hay
Đánh giá: 4.8/5 từ 33 lượt

Nội Dung Truyện

Bạn đã thấy Solo Leveling, vậy bạn đã bao giờ thấy Solo Leveling phiên bản đồ ăn chưa???
Ex - kẻ ngự trị tối cao trong trò chơi "Lin Online".
Tuy nhiên, anh đã bị phản bội bởi những cấp dưới thân tín của mình và bỏ game.
Hai năm sau, anh tình cờ gặp VMMORPG.
Anh thề sẽ trả thù bang hội “Kaimus” đã phản bội mình.
[Bạn đã nhận được class ẩn Thiên thực sành ăn!]
[Đã phát hiện ra hương vị ẩn giấu trong Bánh mì lúa mạch đen!]
[Sức mạnh của bạn đã tăng 2 điểm!]
“Đợi đã, tôi có thể tăng chỉ số của mình bằng cách ăn à?”
Danh sách chương (78)
Chương 7819 phút trướcChương 7719 phút trướcChương 7619 phút trướcChương 7519 phút trướcChương 7419 phút trướcChương 7319 phút trướcChương 7219 phút trướcChương 7119 phút trướcChương 7019 phút trướcChương 6919 phút trướcChương 70một năm trướcChương 69một năm trướcChương 68một năm trướcChương 67một năm trướcChương 66một năm trướcChương 65một năm trướcChương 64một năm trướcChương 63một năm trướcChương 62một năm trướcChương 61một năm trướcChương 60một năm trướcChương 59một năm trướcChương 58một năm trướcChương 57một năm trướcChương 56một năm trướcChương 55một năm trướcChương 54một năm trướcChương 53một năm trướcChương 52một năm trướcChương 50một năm trướcChương 49một năm trướcChương 48một năm trướcChương 47một năm trướcChương 45một năm trướcChương 44một năm trướcChương 43một năm trướcChương 42một năm trướcChương 41một năm trướcChương 40một năm trướcChương 39một năm trướcChương 38một năm trướcChương 37một năm trướcChương 36một năm trướcChương 35một năm trướcChương 34một năm trướcChương 33một năm trướcChương 32một năm trướcChương 31một năm trướcChương 30một năm trướcChương 29một năm trướcChương 28một năm trướcChương 27một năm trướcChương 26một năm trướcChương 25một năm trướcChương 24một năm trướcChương 23một năm trướcChương 22một năm trướcChương 21một năm trướcChương 20một năm trướcChương 19một năm trướcChương 18một năm trướcChương 17một năm trướcChương 16một năm trướcChương 15một năm trướcChương 14một năm trướcChương 13một năm trướcChương 12một năm trướcChương 11một năm trướcChương 10một năm trướcChương 9một năm trướcChương 8một năm trướcChương 7một năm trướcChương 6một năm trướcChương 5một năm trướcChương 4một năm trướcChương 3một năm trướcChương 2một năm trướcChương 1một năm trước

Đánh Giá & Review

Đánh giá tổng quan: Solo Eating là một trong những bộ truyện thuộc thể loại Adventure, Manhwa, Truyện Màu sở hữu cốt truyện hấp dẫn với nhịp độ diễn tiến lôi cuốn. Phần hình ảnh được đầu tư chỉn chu, nét vẽ chi tiết và lột tả cảm xúc nhân vật rất tốt qua từng khung hình. Đây là tác phẩm rất đáng theo dõi đối với những độc giả yêu thích phong cách kể chuyện logic, kịch tính và có chiều sâu.

Đánh giá:9.2/10 (Rất đáng đọc)
Người đánh giá:Ban biên tập truyentranhmanhua.org

Câu hỏi thường gặp khi đọc truyện tranh Solo Eating

1. Truyện Solo Eating đã hoàn thành (Full) chưa và hiện có bao nhiêu chap?

Hiện tại, bộ truyện Solo Eating đang ở tình trạng Đang tiến hành. Phiên bản Tiếng Việt mới nhất đã được cập nhật đến Chương 78 và được bổ sung chương mới liên tục ngay khi có bản dịch tại truyentranhmanhua.org.

2. Lịch ra mắt chap mới của Solo Eating là khi nào?

Các chương mới của Solo Eating thường được nhóm dịch cập nhật định kỳ khi có bản dịch mới. Nếu tác giả tạm ngưng (hiatus) hoặc đổi lịch phát hành, thông tin sẽ được cập nhật trực tiếp tại khung thông báo của truyện.

3. Solo Eating còn có những tên gọi nào khác?

Tùy theo từng khu vực và cộng đồng độc giả, Solo Eating còn được tìm kiếm qua các tên phụ như: Solo Eating Tiếng Việt, Solo Eating Raw.

4. Truyện Solo Eating có bản tiểu thuyết (Novel) hoặc chuyển thể Anime chưa?

Solo Eating là tác phẩm của tác giả Đang Cập Nhật. Hiện tại các thông tin chính thức về bản tiểu thuyết nguyên tác (Novel) hoặc dự án chuyển thể hoạt hình (Anime) sẽ được cập nhật liên tục tại truyentranhmanhua.org.

5. Đọc truyện Solo Eating bản dịch Tiếng Việt chuẩn ở đâu?

Bạn có thể đọc trọn bộ Solo Eating bản dịch Tiếng Việt chuẩn, hình ảnh chất lượng cao (HD, tối ưu load nhanh) và hoàn toàn miễn phí tại truyentranhmanhua.org.

Từ khoá:
Đọc truyện Solo EatingSolo Eating Tiếng ViệtSolo Eating Chương 78Truyện tranh Solo Eating Fullđọc truyện Solo Eatingđọc Solo Eatingtruyện tranh Solo Eatingtruyện Solo EatingSolo Eating onlineSolo Eating tiếng việtSolo Eating dịch fullSolo Eating trọn bộSolo Eating bản đẹp / sắc nét / không cheSolo Eating nettruyenSolo Eating truyenqqSolo Eating blogtruyenSolo Eating timtruyen3sspoil Solo EatingSolo Eating reviewtóm tắt Solo Eatingkết truyện Solo Eatingtải truyện Solo Eating pdfdownload Solo Eating full cbr / cbzđọc truyện Solo Eating offlineapp đọc Solo Eating miễn phílink tải Solo Eating trọn bộ