Ký Sinh Trùng
Ongoing

Ký Sinh Trùng

0
43 Chương
TệKhông hayBình thườngHayRất hay
Đánh giá: 4.9/5 từ 61 lượt

Nội Dung Truyện

Một người đàn ông nghiên cứu ký sinh trùng, đủ thể loại ký sinh trùng để giúp con người giảm cân, bất tử, sức khỏe, hạnh phúc.... vân vân mây mây; nhưng có vẻ khách hàng của của ông ta không được hạnh phúc lắm thì phải ...

Đánh Giá & Review

Đánh giá tổng quan: Ký Sinh Trùng là một trong những bộ truyện thuộc thể loại Horror, Manhua sở hữu cốt truyện hấp dẫn với nhịp độ diễn tiến lôi cuốn. Phần hình ảnh được đầu tư chỉn chu, nét vẽ chi tiết và lột tả cảm xúc nhân vật rất tốt qua từng khung hình. Đây là tác phẩm rất đáng theo dõi đối với những độc giả yêu thích phong cách kể chuyện logic, kịch tính và có chiều sâu.

Đánh giá:9.2/10 (Rất đáng đọc)
Người đánh giá:Ban biên tập truyentranhmanhua.org

Câu hỏi thường gặp khi đọc truyện tranh Ký Sinh Trùng

1. Truyện Ký Sinh Trùng đã hoàn thành (Full) chưa và hiện có bao nhiêu chap?

Hiện tại, bộ truyện Ký Sinh Trùng đang ở tình trạng Đang tiến hành. Phiên bản Tiếng Việt mới nhất đã được cập nhật đến Chương 43 và được bổ sung chương mới liên tục ngay khi có bản dịch tại truyentranhmanhua.org.

2. Lịch ra mắt chap mới của Ký Sinh Trùng là khi nào?

Các chương mới của Ký Sinh Trùng thường được nhóm dịch cập nhật định kỳ khi có bản dịch mới. Nếu tác giả tạm ngưng (hiatus) hoặc đổi lịch phát hành, thông tin sẽ được cập nhật trực tiếp tại khung thông báo của truyện.

3. Ký Sinh Trùng còn có những tên gọi nào khác?

Tùy theo từng khu vực và cộng đồng độc giả, Ký Sinh Trùng còn được tìm kiếm qua các tên phụ như: Ký Sinh Trùng Tiếng Việt, Ký Sinh Trùng Raw.

4. Truyện Ký Sinh Trùng có bản tiểu thuyết (Novel) hoặc chuyển thể Anime chưa?

Ký Sinh Trùng là tác phẩm của tác giả Đang Cập Nhật. Hiện tại các thông tin chính thức về bản tiểu thuyết nguyên tác (Novel) hoặc dự án chuyển thể hoạt hình (Anime) sẽ được cập nhật liên tục tại truyentranhmanhua.org.

5. Đọc truyện Ký Sinh Trùng bản dịch Tiếng Việt chuẩn ở đâu?

Bạn có thể đọc trọn bộ Ký Sinh Trùng bản dịch Tiếng Việt chuẩn, hình ảnh chất lượng cao (HD, tối ưu load nhanh) và hoàn toàn miễn phí tại truyentranhmanhua.org.

Từ khoá:
Đọc truyện Ký Sinh TrùngKý Sinh Trùng Tiếng ViệtKý Sinh Trùng Chương 43Truyện tranh Ký Sinh Trùng Fullđọc truyện Ký Sinh Trùngđọc Ký Sinh Trùngtruyện tranh Ký Sinh Trùngtruyện Ký Sinh TrùngKý Sinh Trùng onlineKý Sinh Trùng tiếng việtKý Sinh Trùng dịch fullKý Sinh Trùng trọn bộKý Sinh Trùng bản đẹp / sắc nét / không cheKý Sinh Trùng nettruyenKý Sinh Trùng truyenqqKý Sinh Trùng blogtruyenKý Sinh Trùng timtruyen3sspoil Ký Sinh TrùngKý Sinh Trùng reviewtóm tắt Ký Sinh Trùngkết truyện Ký Sinh Trùngtải truyện Ký Sinh Trùng pdfdownload Ký Sinh Trùng full cbr / cbzđọc truyện Ký Sinh Trùng offlineapp đọc Ký Sinh Trùng miễn phílink tải Ký Sinh Trùng trọn bộ