Kế Độc Của Hầu Gái
Ongoing

Kế Độc Của Hầu Gái

0
53 Chương
TệKhông hayBình thườngHayRất hay
Đánh giá: 4.7/5 từ 39 lượt

Nội Dung Truyện

Bạn đang đọc truyện tranh Kế Độc Của Hầu Gái thuộc thể loại Manhua, Ngôn Tình tại website TruyenTranhManhua.org. Truyện tranh Kế Độc Của Hầu Gái hiện được dịch tiếng việt với tổng số Chapter 53 được sáng tác bởi tác giả Đang Cập Nhật, manhua online Kế Độc Của Hầu Gái hiện đang Đang tiến hành.
Danh sách chương (53)
Chương 53một giờ trướcChương 52một giờ trướcChương 51một giờ trướcChương 50một giờ trướcChương 49một giờ trướcChương 48một giờ trướcChương 47một giờ trướcChương 46một giờ trướcChương 45một giờ trướcChương 44một giờ trướcChương 432 tháng trướcChương 429 tháng trướcChương 413 tháng trướcChương 403 tháng trướcChương 393 tháng trướcChương 384 tháng trướcChương 374 tháng trướcChương 364 tháng trướcChương 354 tháng trướcChương 344 tháng trướcChương 335 tháng trướcChương 325 tháng trướcChương 315 tháng trướcChương 305 tháng trướcChương 296 tháng trướcChương 286 tháng trướcChương 276 tháng trướcChương 266 tháng trướcChương 256 tháng trướcChương 247 tháng trướcChương 237 tháng trướcChương 227 tháng trướcChương 217 tháng trướcChương 208 tháng trướcChương 198 tháng trướcChương 188 tháng trướcChương 178 tháng trướcChương 169 tháng trướcChương 159 tháng trướcChương 149 tháng trướcChương 139 tháng trướcChương 129 tháng trướcChương 1110 tháng trướcChương 1010 tháng trướcChương 910 tháng trướcChương 810 tháng trướcChương 710 tháng trướcChương 610 tháng trướcChương 510 tháng trướcChương 410 tháng trướcChương 310 tháng trướcChương 210 tháng trướcChương 110 tháng trước

Đánh Giá & Review

Đánh giá tổng quan: Kế Độc Của Hầu Gái là một trong những bộ truyện thuộc thể loại Manhua, Ngôn Tình sở hữu cốt truyện hấp dẫn với nhịp độ diễn tiến lôi cuốn. Phần hình ảnh được đầu tư chỉn chu, nét vẽ chi tiết và lột tả cảm xúc nhân vật rất tốt qua từng khung hình. Đây là tác phẩm rất đáng theo dõi đối với những độc giả yêu thích phong cách kể chuyện logic, kịch tính và có chiều sâu.

Đánh giá:9.2/10 (Rất đáng đọc)
Người đánh giá:Ban biên tập truyentranhmanhua.org

Câu hỏi thường gặp khi đọc truyện tranh Kế Độc Của Hầu Gái

1. Truyện Kế Độc Của Hầu Gái đã hoàn thành (Full) chưa và hiện có bao nhiêu chap?

Hiện tại, bộ truyện Kế Độc Của Hầu Gái đang ở tình trạng Đang tiến hành. Phiên bản Tiếng Việt mới nhất đã được cập nhật đến Chương 53 và được bổ sung chương mới liên tục ngay khi có bản dịch tại truyentranhmanhua.org.

2. Lịch ra mắt chap mới của Kế Độc Của Hầu Gái là khi nào?

Các chương mới của Kế Độc Của Hầu Gái thường được nhóm dịch cập nhật định kỳ khi có bản dịch mới. Nếu tác giả tạm ngưng (hiatus) hoặc đổi lịch phát hành, thông tin sẽ được cập nhật trực tiếp tại khung thông báo của truyện.

3. Kế Độc Của Hầu Gái còn có những tên gọi nào khác?

Tùy theo từng khu vực và cộng đồng độc giả, Kế Độc Của Hầu Gái còn được tìm kiếm qua các tên phụ như: Kế Độc Của Hầu Gái.

4. Truyện Kế Độc Của Hầu Gái có bản tiểu thuyết (Novel) hoặc chuyển thể Anime chưa?

Kế Độc Của Hầu Gái là tác phẩm của tác giả Đang Cập Nhật. Hiện tại các thông tin chính thức về bản tiểu thuyết nguyên tác (Novel) hoặc dự án chuyển thể hoạt hình (Anime) sẽ được cập nhật liên tục tại truyentranhmanhua.org.

5. Đọc truyện Kế Độc Của Hầu Gái bản dịch Tiếng Việt chuẩn ở đâu?

Bạn có thể đọc trọn bộ Kế Độc Của Hầu Gái bản dịch Tiếng Việt chuẩn, hình ảnh chất lượng cao (HD, tối ưu load nhanh) và hoàn toàn miễn phí tại truyentranhmanhua.org.

Từ khoá:
Đọc truyện Kế Độc Của Hầu GáiKế Độc Của Hầu Gái Tiếng ViệtKế Độc Của Hầu Gái Chương 53Truyện tranh Kế Độc Của Hầu Gái Fullđọc truyện Kế Độc Của Hầu Gáiđọc Kế Độc Của Hầu Gáitruyện tranh Kế Độc Của Hầu Gáitruyện Kế Độc Của Hầu GáiKế Độc Của Hầu Gái onlineKế Độc Của Hầu Gái tiếng việtKế Độc Của Hầu Gái dịch fullKế Độc Của Hầu Gái trọn bộKế Độc Của Hầu Gái bản đẹp / sắc nét / không cheKế Độc Của Hầu Gái nettruyenKế Độc Của Hầu Gái truyenqqKế Độc Của Hầu Gái blogtruyenKế Độc Của Hầu Gái timtruyen3sspoil Kế Độc Của Hầu GáiKế Độc Của Hầu Gái reviewtóm tắt Kế Độc Của Hầu Gáikết truyện Kế Độc Của Hầu Gáitải truyện Kế Độc Của Hầu Gái pdfdownload Kế Độc Của Hầu Gái full cbr / cbzđọc truyện Kế Độc Của Hầu Gái offlineapp đọc Kế Độc Của Hầu Gái miễn phílink tải Kế Độc Của Hầu Gái trọn bộ