Gwenpool Siêu Phàm
Ongoing

Gwenpool Siêu Phàm

0
35 Chương
TệKhông hayBình thườngHayRất hay
Đánh giá: 4.4/5 từ 34 lượt

Nội Dung Truyện

Bạn biết Gwen của Spiderverse chứ ? Bạn biết Deadpool chứ? Kết hợp cả hai lại để tạo thành Gwenpool , là Deadpool phiên bản nữ nhưng năng lực phá vỡ "Bức tường thứ 4" còn mạnh hơn cả bản gốc, và còn cực kì dễ thương.Gwen Poole là một cô gái bình thường đến từ vũ trụ của chúng ta, một ngày nọ cô phát hiện ra mình có năng lực du hành đến thế giới truyện tranh, cô đã quyết định bay vào VŨ TRỤ COMIC MARVEL và sau đó cuộc hành trình kì lạ bắt đầu...

Đánh Giá & Review

Đánh giá tổng quan: Gwenpool Siêu Phàm là một trong những bộ truyện thuộc thể loại Action, Adventure, Comedy, Comic, Fantasy, Sci-fi sở hữu cốt truyện hấp dẫn với nhịp độ diễn tiến lôi cuốn. Phần hình ảnh được đầu tư chỉn chu, nét vẽ chi tiết và lột tả cảm xúc nhân vật rất tốt qua từng khung hình. Đây là tác phẩm rất đáng theo dõi đối với những độc giả yêu thích phong cách kể chuyện logic, kịch tính và có chiều sâu.

Đánh giá:9.2/10 (Rất đáng đọc)
Người đánh giá:Ban biên tập truyentranhmanhua.org

Câu hỏi thường gặp khi đọc truyện tranh Gwenpool Siêu Phàm

1. Truyện Gwenpool Siêu Phàm đã hoàn thành (Full) chưa và hiện có bao nhiêu chap?

Hiện tại, bộ truyện Gwenpool Siêu Phàm đang ở tình trạng Đang tiến hành. Phiên bản Tiếng Việt mới nhất đã được cập nhật đến Chương 35 và được bổ sung chương mới liên tục ngay khi có bản dịch tại truyentranhmanhua.org.

2. Lịch ra mắt chap mới của Gwenpool Siêu Phàm là khi nào?

Các chương mới của Gwenpool Siêu Phàm thường được nhóm dịch cập nhật định kỳ khi có bản dịch mới. Nếu tác giả tạm ngưng (hiatus) hoặc đổi lịch phát hành, thông tin sẽ được cập nhật trực tiếp tại khung thông báo của truyện.

3. Gwenpool Siêu Phàm còn có những tên gọi nào khác?

Tùy theo từng khu vực và cộng đồng độc giả, Gwenpool Siêu Phàm còn được tìm kiếm qua các tên phụ như: The Unbelievable Gwenpool.

4. Truyện Gwenpool Siêu Phàm có bản tiểu thuyết (Novel) hoặc chuyển thể Anime chưa?

Gwenpool Siêu Phàm là tác phẩm của tác giả Đang Cập Nhật. Hiện tại các thông tin chính thức về bản tiểu thuyết nguyên tác (Novel) hoặc dự án chuyển thể hoạt hình (Anime) sẽ được cập nhật liên tục tại truyentranhmanhua.org.

5. Đọc truyện Gwenpool Siêu Phàm bản dịch Tiếng Việt chuẩn ở đâu?

Bạn có thể đọc trọn bộ Gwenpool Siêu Phàm bản dịch Tiếng Việt chuẩn, hình ảnh chất lượng cao (HD, tối ưu load nhanh) và hoàn toàn miễn phí tại truyentranhmanhua.org.

Từ khoá:
Đọc truyện Gwenpool Siêu PhàmGwenpool Siêu Phàm Tiếng ViệtGwenpool Siêu Phàm Chương 35Truyện tranh Gwenpool Siêu Phàm Fullđọc truyện Gwenpool Siêu Phàmđọc Gwenpool Siêu Phàmtruyện tranh Gwenpool Siêu Phàmtruyện Gwenpool Siêu PhàmGwenpool Siêu Phàm onlineGwenpool Siêu Phàm tiếng việtGwenpool Siêu Phàm dịch fullGwenpool Siêu Phàm trọn bộGwenpool Siêu Phàm bản đẹp / sắc nét / không cheGwenpool Siêu Phàm nettruyenGwenpool Siêu Phàm truyenqqGwenpool Siêu Phàm blogtruyenGwenpool Siêu Phàm timtruyen3sspoil Gwenpool Siêu PhàmGwenpool Siêu Phàm reviewtóm tắt Gwenpool Siêu Phàmkết truyện Gwenpool Siêu Phàmtải truyện Gwenpool Siêu Phàm pdfdownload Gwenpool Siêu Phàm full cbr / cbzđọc truyện Gwenpool Siêu Phàm offlineapp đọc Gwenpool Siêu Phàm miễn phílink tải Gwenpool Siêu Phàm trọn bộ