Chí Mạng
Ongoing

Chí Mạng

TệKhông hayBình thườngHayRất hay
Đánh giá: 4.8/5 từ 16 lượt

Nội Dung Truyện

Da-In Jeong, một vận động viên thể dục dụng cụ quốc gia tại Trường Vận động học Daehan, bắt đầu điều tra vụ tự tử do doping của Eunju Lee, bạn thời thơ ấu của anh. Trong quá trình điều tra, anh phát hiện ra rằng có một âm mưu to lớn đằng sau cái chết của cô. Ngoài ra, anh còn phát hiện ra rằng rất nhiều học sinh câu lạc bộ thể thao nghiện một loại thuốc giúp tăng cường thể lực rất nhiều và những học sinh đó đã trở thành con tốt của những kẻ buôn ma túy. Da-In quyết tâm tiếp tục điều tra để vạch trần sự thật về cái chết của Eunju và xóa sổ nguồn phân phối ma túy khắp trường...

Đánh Giá & Review

Đánh giá tổng quan: Chí Mạng là một trong những bộ truyện thuộc thể loại Drama, Mystery, Sports sở hữu cốt truyện hấp dẫn với nhịp độ diễn tiến lôi cuốn. Phần hình ảnh được đầu tư chỉn chu, nét vẽ chi tiết và lột tả cảm xúc nhân vật rất tốt qua từng khung hình. Đây là tác phẩm rất đáng theo dõi đối với những độc giả yêu thích phong cách kể chuyện logic, kịch tính và có chiều sâu.

Đánh giá:9.2/10 (Rất đáng đọc)
Người đánh giá:Ban biên tập truyentranhmanhua.org

Câu hỏi thường gặp khi đọc truyện tranh Chí Mạng

1. Truyện Chí Mạng đã hoàn thành (Full) chưa và hiện có bao nhiêu chap?

Hiện tại, bộ truyện Chí Mạng đang ở tình trạng Đang tiến hành. Phiên bản Tiếng Việt mới nhất đã được cập nhật đến Chương 19 và được bổ sung chương mới liên tục ngay khi có bản dịch tại truyentranhmanhua.org.

2. Lịch ra mắt chap mới của Chí Mạng là khi nào?

Các chương mới của Chí Mạng thường được nhóm dịch cập nhật định kỳ khi có bản dịch mới. Nếu tác giả tạm ngưng (hiatus) hoặc đổi lịch phát hành, thông tin sẽ được cập nhật trực tiếp tại khung thông báo của truyện.

3. Chí Mạng còn có những tên gọi nào khác?

Tùy theo từng khu vực và cộng đồng độc giả, Chí Mạng còn được tìm kiếm qua các tên phụ như: Chí Mạng Tiếng Việt, Chí Mạng Raw.

4. Truyện Chí Mạng có bản tiểu thuyết (Novel) hoặc chuyển thể Anime chưa?

Chí Mạng là tác phẩm của tác giả Đang Cập NhậtScdh. Hiện tại các thông tin chính thức về bản tiểu thuyết nguyên tác (Novel) hoặc dự án chuyển thể hoạt hình (Anime) sẽ được cập nhật liên tục tại truyentranhmanhua.org.

5. Đọc truyện Chí Mạng bản dịch Tiếng Việt chuẩn ở đâu?

Bạn có thể đọc trọn bộ Chí Mạng bản dịch Tiếng Việt chuẩn, hình ảnh chất lượng cao (HD, tối ưu load nhanh) và hoàn toàn miễn phí tại truyentranhmanhua.org.

Từ khoá:
Đọc truyện Chí MạngChí Mạng Tiếng ViệtChí Mạng Chương 19Truyện tranh Chí Mạng Fullđọc truyện Chí Mạngđọc Chí Mạngtruyện tranh Chí Mạngtruyện Chí MạngChí Mạng onlineChí Mạng tiếng việtChí Mạng dịch fullChí Mạng trọn bộChí Mạng bản đẹp / sắc nét / không cheChí Mạng nettruyenChí Mạng truyenqqChí Mạng blogtruyenChí Mạng timtruyen3sspoil Chí MạngChí Mạng reviewtóm tắt Chí Mạngkết truyện Chí Mạngtải truyện Chí Mạng pdfdownload Chí Mạng full cbr / cbzđọc truyện Chí Mạng offlineapp đọc Chí Mạng miễn phílink tải Chí Mạng trọn bộ